HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดแบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ชัน 7 ห้อง 715 วิวสวยไม่โดนแดดค่ะ มองไปเห็นแม่น้ำและเป็นวิวต้นไม้ไม่มีตึกบังค่ะ
ขาย 1950000 บาทค่ะ ของแถมเพียบค่ะชนิดห้อง Type A (ให้เช่าเดือนละ 9000 [บาทค่ะ)
ของแถม
1. เฟอร์นิเจอร์ ครบชุด ประกอบด้วย เตียงนอน 5 ฟุต
2. ตู้เสื้อผ้า 2 บาน โต๊ะเครื่องแป้งพร้อมสตูนั่ง ตู้วางทีวี โซฟา
3. ชุดครัว buit-in พร้อมอุปกรณ์ 3 รายการ ประกอบด้วยเตาไฟฟ้า เครื่องดูดครัว (ระบบหมุนเวียน) ซิงค์ล้างจานพร้อมก็อกน้ำ
4. เครื่องปรับอากาศ 12000 BTU
5. ฉากกั้นห้องค่ะ (ทำให้ห้องเป็นแบบ 1 ห้องนอนค่ะ)ฉากกั้นห้องเป็นอลูมิเนียมอย่างดีเป็นแบบกระจกเลื่อน
6. ตู้เย็น ทีวี เครื่องทำน้ำอุ่น ไมโครเวฟ
ขนาดห้อง 30 ตรม.

ซื้อต่อเค้ามาเลยต้องขายราคานี้เพราะซื้อไว้หลายที่แล้วมีปัญหาเรื่องกู้ค่ะเลยต้องขายราคานี้แต่ห้องนี้สวยมากๆๆค่ะวิวสวยมาก

สนใจติดต่อ09-6982556 089-7990560 02-4576331 เปิ้ล091-6986001. 085-0442666 ple
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย-ให้เช่า คอนโดแบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม 33 ราคาถูก ห้องพร้อมอยู่่ สนใจ 085-0442666 ple

เลขที่: 29539
2013-12-26 10:34:39.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

รัฐธนินท์ จินดารัชตทิพย์

359/13 ถ.เพชรเกษม แขวงวัดท่าพระ เขตบางกอกใหญ่ กทม. 10600

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
The Parklane Village Townhouse for sale Sukhumvit Ekkamai bts
ขาย 15500000.00 บาท
Rental Weltz Residences ชั้น 42 2bedrooms 60,000B
ขาย 60000.00 บาท
Condo for rent at Ekamai ,Duplex 4 bedroom
เช่า 90000.00 บาท
dcondo รังสิต
ขาย 150000.00 บาท
เช่าแล้ว หมดสัญญา กย.54 ค่ะ Suk63 Ekamai4 Beverly Hill Mansion rent 25,000/m 1br 57sqm from Owner - คอนโด ขาย
ขาย 3800000.00 บาท
IDEO Privilege Card ราคาพิเศษ
ขาย 5000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 750000.00 บาท
ให้เช่า
เช่า 7000.00 บาท
ให้เช่าCondo
เช่า 4000.00 บาท
1 bedroom For Rent 50,000 Baht Nusasiri Grand Condo Sukhumvit 42
เช่า 50000.00 บาท
clear